1. Hệ thống diễn đàn rao vặt TUANANHICT
    Tặng ACE SEO thêm 5 diễn đàn rao vặt nhân dịp đầu xuân mới.
    1. Kimson.edu.vn
    2. Gamevui360.com
    3. Chsolutionsjuiceplus.com
    4. Rdpenetwork.org
    5. Gaymitchell.com
    6. diendanseotot.edu.vn/
    7. seovntop1.edu.vn/
    8. hoiquanseo.edu.vn/
    9. xemboimoingay.com/
    Mong các bạn SEOer đăng bài đúng chuyên mục nhé. Hiện tại diễn đàn đang thanh lọc những thành viên Spam hi vọng các bạn tuân thủ đến nội quy diễn đàn để không bị ảnh hưởng..
  2. Thông báo BAN VIP
    Admin xin thông báo mới mở thêm 2 diễn đàn .Edu.vn link dofollow cho tất cả thành viên. Hiện tại admin sẽ Ban VIP cho tất cả các thành viên từ ngày 18/4 - 24/4 nhé.
    1. Seovntop1.edu.vn
    2. Hoiquanseo.edu.vn
    Để tránh trường hợp các bạn đăng kí mà k được set VIP. Khi đăng kí xong có thể gửi mail đến: diendanseotot.edu@gmail.com nội dung là tên diễn đàn và Username cần set VIP nhé.
    Rất mong các bạn SEOer ủng hộ cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh. Nghiêm cấm các hành vi spam nhé.

Rao Vặt Bộ đôi siêu cấp giúp giảm béo nhanh hiệu quả

Thảo luận trong 'Rao Vặt Tổng Hợp' bắt đầu bởi hongson1992, 23/6/15.

1. Bạn đang lo lắng vì vòng eo bánh mì của mình? Đừng quá lo lắng, chỉ cần bạn áp dụng các phương pháp dưới đây sẽ giúp bạn đốt cháy lượng mỡ, giúp giảm béo bụng một cách hiệu quả đấy!

>> Cách giảm béo mặt hiệu quả cho chị em

Trà xanh

Trà xanh vừa giúp bạn giảm béo bụng vừa tốt cho sức khỏe

Trà xanh được coi là một trong những thuc pham giam can nhanh rất hiệu quả, đồng thời rất tốt cho sức khỏe. Theo nhiều nghiên cứu đã chỉ ra, những người uống trà thường xuyên sẽ có ít nhất 10% cơ hội giảm béo bụng so với những người khác. Bởi trong trà có những chất giúp tăng cường trao đổi chất và tạo điều kiện đốt cháy mỡ bụng. Trà còn có tác dụng điều hòa lượng glucozo, giúp bạn không còn cảm giác thèm đồ ngọt. Nhờ đó công cuộc giảm béo bụng của bạn cũng được hiệu quả hơn.

Trứng gà

Trứng gà giúp phá vỡ chất béo một cách dễ dàng

Trứng gà cũng là một trong những thực phẩm nằm trong top đi đầu giúp giảm béo bụng rất hiệu quả đấy nhé! Trứng gà có ảnh hưởng đến mức độ cholesterol trong cơ thể, Nhờ vitamin B12 giúp phá vỡ các tế bào chất béo một cách dễ dàng. Vì vậy, nếu bạn muốn giảm béo thì đừng quên lựa chọn trứng gà cho bữa sáng của mình nhé!